Barua ya Otara ya George

Salamu mzee Leslie,
Asante kwa msaada wote uliyotoa ambao umewawezesha waumini hapa kukusanyika na kusherehekea sikukuu mwaka huu. Mungu awabariki wale wote waliochangia kwa msaada huu.
Nilianza kujiunga na Waumini wa Isiolo na Meru Maua kwa Isolo Mwangaza ambapo wanaendelea kumadhimisha Sikukuu. Nilijiunga na waumini wa Nairobi kwenye kituo cha Embakasi ambako nilikaa siku moja na nusu na kusherehekea sikukuu kabla ya safari kwenda Kisii ambako nilijiunga na waumini hapa S Mogirango, kituo cha Mochengo. Nilikuwa pamoja nao siku ya Sabato na Jumapili na niliwaacha kwenda vizuri.
Leo nitaifunga Tanzania kwa wapi ambapo nitajiunga na watu wa Lamadi kabla ya mimi na Joel Manoni kusafiri Nansio Ukelewe ambapo tutakujiunga na waumini huko kwa ajili ya sikukuu. Natumaini kukaa hapo hadi “siku ya mwisho kubwa” kabla ya kurudi Kenya. Walakini waliniuliza nipate Tanzania mpaka siku ya Sabato ili tuweze kutembelea kundi jipya huko na kuwapa mafundisho fulani. Nitawajulisha kupitia simu juu ya jinsi tutakavyoendelea huko.
Tukumbuke kila mmoja kwa njia ya sala wakati wa sherehe ya mwaka huu tunatumaini kuwa unakwenda huko vizuri.sante na Mungu awabariki nyote.
George.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s